Đại Học Mở Hà Nội

..............*******(-)*******..................
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Bài Tập Lớn Môn Lập Trình
Tue May 22, 2012 9:11 am by mrthuan1122

» Hướng Dẫn Up File Chia Sẻ
Sun May 20, 2012 12:21 am by mrthuan1122

» Bài Tập Lớn Môn Lập Trình Web
Sun May 20, 2012 12:20 am by mrthuan1122

» Đưa tay đây , anh sẽ chỉ cho em hạnh phúc..!!!
Sat Nov 26, 2011 7:49 pm by mrthuan1122

» Chùa Hương
Sat Aug 13, 2011 10:20 pm by Thanhtung_1108

» New!!!!!!!!!
Thu Aug 04, 2011 4:02 pm by Thanhtung_1108

» 7 Nghề "HOT" mà đa số ch chị em muốn anh em làm những nghề này
Tue Jul 19, 2011 2:57 pm by caodinhson

» Cái gì con trai có mà con gái không?
Tue Jul 19, 2011 10:40 am by caodinhson

» chán quá nhỉ mấy hôm vào forum chẳng có tin gì mới nhỉ
Thu Jun 30, 2011 2:15 pm by mrthuan1122

» hi ngay mai thi rui that la nhanh chang may ma lai phai ra truong .........
Wed Jun 29, 2011 2:24 pm by Janet

» lau khong tai xuat giang ho thay co ve song yen bien lang wua nhi? hihi
Thu Jun 23, 2011 2:54 pm by nguyenluong

» Anh này, em kô muốn hôn, em muốn lên giường
Mon Jun 20, 2011 11:54 am by nguyenluong

» Thông báo tới toàn thể anh em lớp Tin 0310B1
Wed Jun 08, 2011 1:30 pm by mrthuan1122

» em xin xam doan khong co ai di xe gioi hon nguoi nay.
Fri Jun 03, 2011 11:19 pm by chienit2011

» TINH HINH HOC TAP???????
Fri May 27, 2011 7:33 am by duong1007

» VIET NAM NUMBER ONE. CUNG DOC VA CHO Y KIEN NHA Hixhix
Thu May 19, 2011 8:59 am by duong1007

» người mẫu 1 tỉ đến VN này
Sat May 14, 2011 11:24 pm by Thanhtung_1108

» Vì sao chúng ta phải nói nhiều?
Fri May 13, 2011 10:39 pm by Thanhtung_1108

» Hàng mới về đây
Fri May 13, 2011 8:54 am by Janet

» Tình hình là rất tình hình
Thu May 12, 2011 11:38 am by Janet

» Đã ai ăn con này bao giờ chưa nhìn có vẻ ngon
Thu May 12, 2011 11:28 am by Janet

» "máy" đóng cọc hiện đại nhất Việt Nam êm ru
Tue May 10, 2011 2:56 pm by Thanhtung_1108

» GOP VUI CUNG CA NHA CHUM ANH SIEU LUA TINH DAY CAC BAC NHIN CAN THAN NHE HEHE:pirat:
Mon May 09, 2011 12:20 pm by kemocque89

» Có ai đó rất nhớ bạn
Sat May 07, 2011 7:38 pm by mrtrung

» hot hot......7 Bước để có thể đưa bạn gái lên giường???
Sat May 07, 2011 7:30 pm by mrtrung

» Ảnh hôm cưới ss Trang nè
Tue May 03, 2011 10:25 am by Janet

» Hạt giống tình yêu
Mon May 02, 2011 6:56 pm by nguyenluong

» Mê trai đẹp
Wed Apr 27, 2011 9:40 am by Janet

» Trò Chơi 7 Ngày Yêu(( chuyen teen ))
Wed Apr 27, 2011 9:11 am by Janet

» lam wen lam wen- Em moi vao xin cac bac chem nhe tay :lol:
Wed Apr 27, 2011 8:57 am by Janet

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
December 2018
MonTueWedThuFriSatSun
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31      
CalendarCalendar
Link Tài Trợ
www.noithatthuankhoa.com
Quà Tặng Âm Nhạc
Lish nhạc

Share | 
 

 chao ca lop lien thong

Go down 
Tác giảThông điệp
duymanh80



Tổng số bài gửi : 4
Join date : 25/01/2011

Bài gửiTiêu đề: chao ca lop lien thong    Tue Jan 25, 2011 11:32 am

Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
mrthuan1122

avatar

Tổng số bài gửi : 132
Join date : 21/01/2011

Bài gửiTiêu đề: ảnh hai ông nào ma trông như an xin thế nhờ   Tue Jan 25, 2011 11:55 am


các bạn bình luận sao về bức ảnh này Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://www.noithatthuankhoa.com
Thanhtung_1108

avatar

Tổng số bài gửi : 42
Join date : 18/02/2011

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca lop lien thong    Thu Feb 24, 2011 12:36 pm

anh lớp trưởng lớp mình
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Janet

avatar

Tổng số bài gửi : 235
Join date : 26/01/2011
Age : 29
Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca lop lien thong    Sun Feb 27, 2011 1:21 pm

Nhìn bác ý thiệt là phong độ đó..... Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/songlammoc/
duong1007

avatar

Tổng số bài gửi : 92
Join date : 26/02/2011
Age : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca lop lien thong    Mon Feb 28, 2011 1:25 am

nhin 2 ong nay xau trai. nhung mac vet vao nhin thay giong giam doc wa
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên https://s177.photobucket.com/albums/w212/nguyetduong1007/#!cpZZ3Q
Janet

avatar

Tổng số bài gửi : 235
Join date : 26/01/2011
Age : 29
Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca lop lien thong    Mon Feb 28, 2011 10:48 am

duong1007 đã viết:
nhin 2 ong nay xau trai. nhung mac vet vao nhin thay giong giam doc wa


Giám đốc công ty j` j` vậy bác ơi?????????
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/songlammoc/
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: chao ca lop lien thong    

Về Đầu Trang Go down
 
chao ca lop lien thong
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Danh mục thiết bị thông tin và liên lạc hàng hải
» Cảng vụ Hàng hải TpHCM tuyển dụng Giám sát viên Hệ thống trợ giúp hàng hải (VTS)
» IMO Standard Marine Communication Phrases (SMCP) on CD
» [Tin công nghệ] Công nghệ mới làm giảm tiêu thụ nhiên liệu cho đội tàu biển
» Điều động tàu khi có cháy

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Đại Học Mở Hà Nội :: Chém Gió :: Ảnh Lớp-
Chuyển đến